Mai cin gyada mai cikakken abinci

Takaitaccen Bayani:

1. Cikakken nau'in ciyarwa: Kawai jefa a cikin tsire-tsire kai tsaye, kuma za a raba tsire-tsire ta atomatik.

2. Dukansu bushe da rigar amfani: busassun gyada, sabbin furanni, ana iya amfani da su don ɗaukar 'ya'yan itace.

3. Ingantacce, ƙimar zaɓefiye da 99%, Adadin asara kasa da 1%.

4. Tayoyi manya guda biyu:Sauƙi don motsawa, zai iya motsawa cikin yardar kaina a cikin filin da tsakar gida.

5. Na zaɓi don38-70 hptarakta PTO.
 
6.Dogon sabis daga:Babban ganga, kauri abu

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin tsinken gyada mai cike da abinci

1. Cikakken nau'in ciyarwa: Kawai jefa a cikin tsire-tsire kai tsaye, kuma za a raba tsire-tsire ta atomatik.

2. Dukansu bushe da rigar amfani: busassun gyada, sabbin furanni, ana iya amfani da su don ɗaukar 'ya'yan itace.

3. Jaka ta atomatik: tare da bel mai ɗaukar kaya, bayan an ɗauko gyada, ana loda gyada kai tsaye a cikin jakar ta bel ɗin ɗaukar kaya, ko kuma a loda shi cikin mota kai tsaye.
Ana amfani da mai tsinin gyada don tsintar gyada kai tsaye tare da kurangar inabi bayan girbin gyada.Ana iya motsa shi a hankali kuma a yi amfani da shi a cikin filin.Zabin 'ya'yan itacen yana da tsabta, ƙarancin karyewar ɓawon burodi ya yi ƙasa, kuma asarar ta yi kaɗan.Dukansu bushe da rigar mai tushe za a iya amfani da su.Ayyukan aiki yana da girma, masussuka suna da tsabta, kuma dukan tsarin injin Ma'ana, dacewa don motsawa tsakanin wurare da sauran fa'idodi.

Injin tsinkar ’ya’yan gyada ya ƙunshi firam, injina (injin dizal) tarakta mai tafiya, tarakta mai ƙafa huɗu, ɓangaren watsawa, ɓangaren tsinke ’ya’yan itace, ɓangaren zaɓin fan, ɓangaren zaɓin fan, da injin girgiza. .Lokacin aiki, injin ɗin yana motsa injin lantarki ko injin dizal don shigar da tsarin ɗimbin 'ya'yan itace ta hanyar mashigar ciyarwa ko tebur ciyarwa ta atomatik.sandar d'arar drum tana jujjuyawa tana bugawa don sanya gyada ta rabu da gindin, 'ya'yan itacen da iri-iri suna faɗowa kan allo mai girgiza ta cikin ramin intaglio.Ana sauke tashar jiragen ruwa, kuma nau'ikan 'ya'yan itatuwa da aka warwatse akan allon jijjiga ana wuce su ta cikin allon jijjiga zuwa tashar tsotsawar fan don fitar da ƙazanta, kuma ana zaɓar 'ya'yan itace masu tsabta don kammala aikin gaba ɗaya.

Bayanin siga

Samfura

CSL-400

CSL-500

Saukewa: CSL-1000

Saukewa: CSL-8000

Iyawa

400-600kg/h

600-800kg/h

2-3 mu/h

5-8mu/h

wuta (kw)

7,5kw

7,5kw

7.5-11 kw

22 kw

Doki (Hp)

12 hp

12 hp

Fiye da 12Hp

38-70 Hp

Dimnsion (m)

2*1.01*1.2m

2.1*1.2*1.4m

2.26*1.0*1.45m

6.8*2.3*2.2m

Nauyi (kg)

160kg

170kg

200kg

720kg


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • KAYAN DA AKA SAMU